Kiếm Trong Diễn Ðàn Show Threads  Show Posts

Trang Chủ

Go Back   Diễn đàn chia sẻ thông tin thú vị, kinh nghiệm, kỹ năng sống, học tập, làm việc > Tình yêu là muôn thuở > Giao lưu - Tán gẫu > Vui cười

Trả lời
 
Ðiều Chỉnh Kiếm Trong Bài Xếp Bài
Old 09-19-2009, 09:35 PM   #1
miuluoi87
 
miuluoi87's Avatar
 
Tham gia: May 2010
Bài gửi: 849
Default ( Hok lượm lặt ) Chat chit một tí... Ok

Hum nay tớ hok đang bài đâu. Chát một tý với mọi người cho đỡ bùn.
Tên tớ là Huyền.
Năm sinh: 1987.
Năm mất: ....
Wê Hải Dương.
Đang học ở HaNoi Capital.
Nickname: meoluoi.
Nickchat: Vi_em_la_con_gai280887.
Heeeee. Còn gì nữa thì nói chuyện riêng nha.

CÒn mọi người? Mình làm wen nhé.

Những bài viết ngẫu nhiên trong Box:
miuluoi87 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-06-2009, 07:35 PM   #2
miuluoi87
 
miuluoi87's Avatar
 
Tham gia: May 2010
Bài gửi: 849
Default

Blog của PeCao nè:
" http://vn.myblog.yahoo.com/Small_Chibi_2310 "
Nickyahoo: Small_Chibi_2310

Còn của tớ:
" http://vn.myblog.yahoo.com/vi_em_la_con_gai280887 "
Nickyahoo: vi_em_la_con_gai280887

And you?
miuluoi87 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-06-2009, 09:34 PM   #3
yenxinh
 
yenxinh's Avatar
 
Tham gia: May 2010
Bài gửi: 436
Default

oh,mở màn luôn nè:
tên:Yến
ngày sinh:21-08-1987
quê:Thanh Hóa
hiện đang là sinh viên năm cuối ĐH Kiến Trúc HN
nick yahoo:suha_hbt218


Signature là con gái thật tuyệt..! I'm a girl
yenxinh is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-07-2009, 09:30 AM   #4
PeCao
Active Member
 
PeCao's Avatar
 
Tham gia: May 2010
Đến từ: Đà Nẵng
Bài gửi: 381
Default

hì, chị miu quảng cáo blog hộ em mất rồi, ^^!. Em tham gia với nè.
tên em là Nhi, nhưng muk toàn bị gọi là Cáo, ^^!.
birth là 23-10-1991 (9x năm thứ 2, he he)
quê Đà Nẵng.
hiện em học năm đầu đại học kiến trúc Đà Nẵng (cái này em hơi giống chị yen nhỉ?)
nick em Small_Chibi_2310.
^^!, vậy thôi, còn gì nữa chắc phải chờ mọi người hỏi rồi trả lời quá.


Signature Một con bé hay mơ mộng, một con mèo thích nằm ườn ở nhà ngủ và đọc truyện, một con người không muốn lệ thuộc vào quá khứ...Và một đứa con gái ngu ngốc đặt niềm tin vào những ảo tưởng mơ hồ chỉ để níu giữ ước muốn được tồn tại...

PeCao is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-07-2009, 06:13 PM   #5
miuluoi87
 
miuluoi87's Avatar
 
Tham gia: May 2010
Bài gửi: 849
Default

Bạn yenxinh chào đời trước mình 2 ngày. Mình học Kinh tế - kỹ thuật - công nghiệp. mình còn 1,5 năm năm liên thông địa học nữa.
miuluoi87 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-13-2009, 09:47 AM   #6
PeCao
Active Member
 
PeCao's Avatar
 
Tham gia: May 2010
Đến từ: Đà Nẵng
Bài gửi: 381
Default

tình hình là cái topic này hok được ủng hộ cho lắm, hix, sao mọi người hok tự giới thiệu mình tý nhỉ. Vào đây tham gia luôn đi nè. ^^!


Signature Một con bé hay mơ mộng, một con mèo thích nằm ườn ở nhà ngủ và đọc truyện, một con người không muốn lệ thuộc vào quá khứ...Và một đứa con gái ngu ngốc đặt niềm tin vào những ảo tưởng mơ hồ chỉ để níu giữ ước muốn được tồn tại...

PeCao is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-14-2009, 12:29 AM   #7
karin93
V.I.P Member
 
karin93's Avatar
 
Tham gia: May 2010
Bài gửi: 342
Default

Wah! Kiểu này em nhỏ nhất mất rồi. ^^!
Tự giới thiệu
- Trần Diệu Anh
- 8/12/1993
- 16 tuổi
- Nhà ở Long Biên Hà Nội
- Lớp 11 trường THPT Nguyễn Gia Thiều
Nhưng sao các chị toàn dân kiến trúc vậy???!!
Em thích trở thành sinh viên kinh tế^^, Đh Kinh tế quốc dân.
YM: lolem9xchuabietyeu@yahoo.com
karin93 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-14-2009, 09:13 AM   #8
miuluoi87
 
miuluoi87's Avatar
 
Tham gia: May 2010
Bài gửi: 849
Default

Mình xin lỗi mọi người vì mình tự ý đi sưu tập thông tin của mọi người để vao toppic này nhé. Vị tớ thấy co vài thành viên cũng giới thiệu về mình nhưng lại để ở nơi khác nhau nên rất khó để tìm kiếm thông tin của mọi người.
miuluoi87 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-14-2009, 09:21 AM   #9
miuluoi87
 
miuluoi87's Avatar
 
Tham gia: May 2010
Bài gửi: 849
Default

Bạn: RRRRRRR


Yahoo: nguyenhoanglong25.
Mobile: 091.3355.190.

Xuất sứ nickname: 7R
http://www.sinhvienquynhon.info/forums/showthread.php?t=2869

Thông tin cá nhân nè:
http://www.cyvee.com/profiles/52056/Mr-RRRRRRR

Profile
http://www.cyvee.com/profiles/52056/Mr-RRRRRRR

7R thể hiện nè:
http://sannhac.com/RRRRRRR.htm
miuluoi87 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-14-2009, 09:25 AM   #10
miuluoi87
 
miuluoi87's Avatar
 
Tham gia: May 2010
Bài gửi: 849
Default

Bạn: Thuyhang183


Yahoo: mai_yeu_em_tlt@yahoo.com
miuluoi87 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-14-2009, 09:25 AM   #11
miuluoi87
 
miuluoi87's Avatar
 
Tham gia: May 2010
Bài gửi: 849
Default

Bạn belovednt:

Yahoo:belovednt@yahoo.com
miuluoi87 is offline   Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Bookmarks


Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)
 
Ðiều Chỉnh Kiếm Trong Bài
Kiếm Trong Bài:

Kiếm Chi Tiết
Xếp Bài

Quyền Sử Dụng
You may not post new threads
You may not post replies
You may not post attachments
You may not edit your posts

BB code is Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt


Powered by:MTG

E-mail: admin@muathoigian.vn



ChipLove's Family